hop-chong-set

Hộp chống sét lan truyền trên đường dây điện thoại. Có chức năng bảo vệ máy điện thoại cũng như giảm hư hỏng card ở tổng đài khi có set lan truyền trên dây.

Tiêu chuẩn kỹ thuật hộp chống sét : SPT HB02

day nhay dong

Dây đấu nhảy_ Jumper Wire sử dụng trong các đài trạm để đấu nối từ đài ra các dàn ODF...

 

day-nhay-small

Dây nhảy quang hai đầu chuẩn SC/PC- SC/PC, FC/PC-FC/PC, LC/PC-LC/PC, ST/PC-ST/PC, loại cáp Multi-mode và Single-mode, chiều dài 3 mét, 5 mét, 10 mét, 20 mét…hoặc bấm theo yêu cầu khách hàng. Sử dụng được cho các thiết bị chuyển đổi Quang - Điện, thiết bị mạng và các thiết bị quang viễn thông khác...

day nhay

Măng xông cơ khí cáp quang dung lượng lên đến 120 sợi. Sử dụng để đấu nối, chia nhánh các tuyến cáp quang. Dung lượng 4 cổng cáp ra vào và ra.
Vỏ 2 mảnh làm kín bằng cơ khí siết ốc và ron đệm.
Vật liệu làm từ hợp chất Polymer ABS.
Dùng treo trên cột, trên tường, trong cống bể.

mang xong